ซ่อน

SCORE285.COM ครบเครื่องเรื่องฟุตบอล ที่คอบอลไม่ควรพลาด : ผลบอลสด วิเคราะห์บอล เจาะเกมส์ ทีเด็ดจากนอกและในประเทศ ที่จะทำให้คุณประทับใจ 24 ชั่วโมง

วิเคราะห์บอลรายวัน

  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก || 22-11-2017
    อโปเอล นิโคเซีย 03:45
    VS
    เรอัล มาดริด
    แน่นอนว่า อโปเอล นิโคเซีย เป็นทีมอ่อนที่สุดของกลุ่ม ตอนนี้เกือบจะตกรอบแล้ว พวกเขามีความหวังเพียงชิงโควต้ายูฟ่า ยูโรปารอบ32 ทีมสุดท้ายกับ"เสือเหลือง" ทางฝั่ง เรอัล มาดริด ฐานะด้วยแชมป์เก่า เวลานี้เป็นรองจ่าฝูงของกลุ่ม ดูเหมือนพวกเขาเข้ารอบ 16 ทีมสุดท้ายของรายการนี้ไม่ยาก แต่พวกเขานัดที่แล้วแข่งกับยอดทีมอย่าง แอตเลติโก้ มาดริด ทำให้นักเตะเสียพลังงานไม่น้อย เกมนี้ต้องเยือนไกลถึง ไซปรัส อาจจะทำให้นักเตะร่างกายอ่อนล้า ราคาบอลเปิดออกมาทีมเยือนต่อ 2.25ลูก แต่คาดว่า"ชุดขาว"ชนะขาดค่อนข้างยาก เกมนี้เชียร์ทีมเจ้าบ้านมากกว่า
    ฟันธง : อโปเอล นิโคเซีย [2+2.5]
  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก || 23-11-2017
    บาเซิ่ล 03:45
    VS
    แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
    แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด เอาชนะ 4 นัดแรกให้ได้ในรอบแบ่งกลุ่ม ถ้าเอาชนะเกมนี้แล้ว ก็รั้งจ่าฝูงของกลุ่มเรียบร้อย โดยนัดที่แล้ว อันเดร์ เอร์เรร่า กับ ซลาตัน อิบราฮิโมวิช กลับมาเล่นรายการอีก แต่คาดว่าเกมนี้น่าจะเปลี่ยนความพร้อมของทีมหน่อย เพราะสิ่งสำคัญสุดของพวกเขาคือไล่ตาม แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ในลีก ส่วน บาเซิ่ล เก็บ 6 แต้มเช่นกับ ซีเอสเคเอ มอสโก ฉะนั้นถ้าอยากผ่านรอบต่อ ก็ต้องเอาชนะ เลยพวกเขามีลุ่นมาก เกมนี้เชียร์ บาเซิ่ล เปิดบ้านไม่แพ้
    ฟันธง : บาเซิ่ล [0.5]
  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก || 23-11-2017
    ซีเอสเคเอ มอสโก 01:00
    VS
    เบนฟิก้า
    เวลานี้ ซีเอสเคเอ มอสโก กับ บาเซิ่ล ต่างก็เก็บ 6 แต้มให้ได้ แต่เนื่องจาก ซีเอสเคเอ มอสโก ผลต่างประตูได้-เสียน้อยกว่า ฉะนั้นเวลานี้พวกเขารั้งอันดับที่ 3 ของกลุ่ม A เลยพวกเขามีลุ้นมาก เพราะต้องเก็นแต้มให้ได้จะได้มีโอกาสคว้ารองจ่าฝูงให้ได้ และก็ต้องเอาชนะ 2 นัดหลังรวดด้วย ส่วน เบนฟิก้า พ่ายแพ้ 4 นัดแรกรวดในรอบแบ่งกลุ่ม ขุมกำลังลดลงอย่างมาก ฉะนั้นเกมนี้เชียร์ ซีเอสเคเอ มอสโก เก็บ 2 แต้มเต็มที่บ้านให้ได้
    ฟันธง : ซีเอสเคเอ มอสโก [-ปป.]
  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก || 22-11-2017
    เซบีย่า 03:45
    VS
    ลิเวอร์พูล
    ทั้ง 2 ทีมห่างกันเพียงแต้มเดียว ถือว่าเป็นศึกชิ่งจ่าฝูง เกมนี้ใครเอาชนะจะเอาชนะเรียบร้อยฉะนัั้นท้งคู่ก็มีลุ้นเยอะอยู่ แต่ เซบีย่า ผลงานคาบ้านกำลังเยี่ยม แม้ว่า ลิเวอร์พูล แนวรุกกำลังแรกแต่พวกเขาเล่นที่นอกบ้านยังไม่น่าเชื่อเท่าไหร่ เกมนี้เชียร์เจ้าบ้านจะไร้แพ้เป็นอย่างน้อย
    ฟันธง : เซบีย่า [-เสมอ]

เว็บบอร์ด Score285.com


ลำดับ หัวข้อ อ่าน เวลาโพส
12 ยังจำกันได้ไหม!! ฟิฟิม สิริอมร หรือ “หมอปลาวาฬ” ไทบ้านเดอะซีรีย์ 41 16/10/2017
11 จัดอีกแล้วๆๆๆๆ 44 27/09/2017
10 งานดีต้องบอกต่อ!! หนัง AV เรื่องแรกของสาวคัพไอ Kurumi Hana อวบอิ๋มไปทุกสัดส่วน 18+ 144 26/09/2017
9 "ลูกเกด" สาวเซ็กซี่ ตัวเล็ก แต่ความเอ็กช์ไม่เล็กตาม 45 26/09/2017
8 ช่วยลุ้นทีน่ะครับผม 43 26/09/2017
6 วิเคราะห์บอล [ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ลีก ] ดอร์ทมุนด์ VS เรอัล มาดริด 46 26/09/2017
ร่วมแสดงโพสแชร์แสดงความคิดเห็น อยากให้เว็บปรับแต่งเพิ่มเติมอะไร ก็โพสในบอร์ดเราได้เลยพวกเรา ชาว Score285.com
โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 22 พฤศจิกายน 2560
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
22:00
-
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
? รอ ? สปาร์ตัก ซลาติบอร์
- - - -
22:59
-
ราสนิกีร์ ไนร์
? รอ ? โบแร็ค คาแค็ก
- - - -
22:59
-
คูคาริคกิ สตานคอม
? รอ ? แรดนิค ซูดูลิซาร์
- - - -
22:59
-
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
? รอ ? เอฟเค วอซโดวัค
- - - -
01:00
-
มัลโดส ลูการ์นี
? รอ ? เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
- - - -
01:00
-
วอจโวดิน่า โนวิ แซด
? รอ ? แมควา ซาแบค
- - - -
01:00
-
ปาร์ติซาน เบลเกรด
? รอ ? เอฟเคบัคก้า พาลันก้า
- - - -
21:00
-
เอฟซี พาต้า
? รอ ? เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
- - - -
21:00
-
Hrusovany
? รอ ? Lachabadisilahua
- - - -
21:00
-
Lokomotiv Devinska
? รอ ? ดูนาจสก้า สเตรด้า
- - - -
21:00
-
Svaty Peter
? รอ ? สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
- - - -
21:00
-
Vydrany
? รอ ? Sokol Dolna Zdana
- - - -
21:00
-
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา
? รอ ? FK Puchov
- - - -
21:00
-
TJ Druzstevnik Vrakun
? รอ ? อินเตอร์ บราติสลาวา
- - - -
21:00
-
Poltar
? รอ ? ซีมปิน ไมชาโลวี
- - - -
21:00
-
Bela Dulice
? รอ ? Mesta Tornala
- - - -
21:00
-
MFK Spartak Medzev
? รอ ? เอฟเค เซนิก้า
- - - -
21:00
-
Pavlovce nad Uhom
? รอ ? MFK Snina
- - - -
21:00
-
เอฟเค เลโวก้า
? รอ ? เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
- - - -
21:00
-
โอร่า วากา
? รอ ? Namestovo
- - - -
21:00
-
TJ SV And Kysucou
? รอ ? FK Poprad
- - - -
21:00
-
TJ Iskra Borcice
? รอ ? FC STK 1914 Samorin
- - - -
21:00
-
MSK Slovan Trencianske Teplice
? รอ ? นิตร้า
- - - -
21:00
-
Poruba
? รอ ? เอ็มเอสเค ซิลิน่า
- - - -
21:00
-
FK Slovan Most pri Bratislave
? รอ ? เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
- - - -
22:00
-
Valasske Mezirici
? รอ ? โอดรา เปอร์โคเวีย
- - - -
21:00
-
เลียตาว่า โจนาว่า
? รอ ? สตรอมเบส
- - - -
22:00
-
ซูดูว่า
? รอ ? เอฟเค ทราไค
- - - -
20:30
-
SC Municipal Petrotub Roman
? รอ ? Stiinta Miroslava
- - - -
20:30
-
ยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย
? รอ ? Industria Galda
- - - -
20:30
-
Agricolas borcea
? รอ ? Inainte Modelu
- - - -
20:30
-
ACS Olimpic Cetate Rasnov
? รอ ? AFC Harman
- - - -
20:30
-
Dobrogea Tulcea
? รอ ? FC Unirea 2004 Slobozia
- - - -
20:30
-
CSM Focsani
? รอ ? Olympia of the sun
- - - -
20:30
-
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
? รอ ? Subject naray Asia
- - - -
20:30
-
Unirea Cristuru Secuiesc
? รอ ? CS Sanatatea Cluj
- - - -
20:30
-
Sen Bruce
? รอ ? Sporting Liesti
- - - -
20:30
-
Woyintabi
? รอ ? Ripensia Timisoara
- - - -
00:45
-
อัล นาเซอร์ (โอมาน)
? รอ ? โอมาน คลับ
- - - -
00:45
-
Alslam
? รอ ? อัล โอรูบา
- - - -
01:45
-
มัสแคท
? รอ ? ฟานจา เอสซี
- - - -
01:45
-
อัล ชาบับ (โอมาน)
? รอ ? Al-Mdeebe
- - - -
02:00
-
อัล นาห์ด้า
? รอ ? ASS Association Sportive de Sale
- - - -
03:45
-
Mrbat
? รอ ? ดูฟาร์
- - - -
03:45
-
อัล ซูวาอี
? รอ ? ซาฮัม
- - - -
04:00
-
CD Pasaquina
? รอ ? คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส
- - - -
04:30
-
Aguila
? รอ ? CD Audaz
- - - -
08:00
-
Luis Angel Firpo
? รอ ? ซีดี ดรากอนส์
- - - -
04:00
-
เรอัล โซเซียดาด
? รอ ? Lobos UPNFM
- - - -
08:00
-
พลาเทนเซ่
? รอ ? ซีดี โอลิมเปีย
- - - -
08:00
-
เรอัล เอสพานา
? รอ ? Juticalpa
- - - -
08:15
-
ฮอนดูรัส โปรเกสโซ
? รอ ? มาราธอน
- - - -
21:00
-
Egnatia
? รอ ? เคเอส กูเกซี
- - - -
21:00
-
KS Iliria Fushe
? รอ ? Kamza
- - - -
21:00
-
Tomori Berat
? รอ ? เคเอส บีริซ บอลช์
- - - -
21:00
-
Shenkolli
? รอ ? Beselidhja Lezhe
- - - -
21:00
-
เคเอส ดินาโม ติรานา
? รอ ? ฟลามุลตารี่ โวลเร่
- - - -
21:00
-
Burreli
? รอ ? Erzeni
- - - -
21:00
-
Shkumbini Peqin
? รอ ? Pogradeci
- - - -
21:00
-
KS Elbasani
? รอ ? Luftetari
- - - -
21:00
-
Sopoti Librazhd
? รอ ? เคเอฟ ลาซี
- - - -
21:00
-
เบซ่า
? รอ ? เอสเค ติรานา
- - - -
21:00
-
Apolonia Fier
? รอ ? Lushnja KS
- - - -
21:00
-
เตอร์บูนี่ ปูเก้
? รอ ? ตูตา เดอร์เรซ
- - - -
21:00
-
Kastrioti Kruje
? รอ ? วัลลัซเนีย
- - - -
21:00
-
Naftetari Kucove
? รอ ? ปาร์ติซานี ทิราน่า
- - - -
21:00
-
Turbina
? รอ ? KS Korabi Peshkopi
- - - -
21:00
-
Mamurrasi
? รอ ? สเกนเดอร์บู กอร์ซ
- - - -
19:00
-
ชิคฮูร่า
? รอ ? ดีลา กอริ
- - - -
19:00
-
เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
? รอ ? ดินาโม ทบิลิซี
- - - -
22:59
-
Caramba/Dinamo Riga
? รอ ? เจลกาว่า
- - - -
19:00
-
FK Ural-2
? รอ ? คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
- - - -
20:00
-
Dynamo Kirov
? รอ ? Zenit-Izhevsk
- - - -
20:00
-
FK Orenburg-2
? รอ ? Krylia Sovetov II
- - - -
21:30
-
เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ
? รอ ? วอลกา อูลยานอฟสค์
- - - -
22:00
-
Syzran-2003
? รอ ? เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
- - - -
22:30
-
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
? รอ ? โนสต้า โนโวทรอย
- - - -
22:59
-
เชลยาบินสค์
? รอ ? Anzhi Zelenodolsk Junior
- - - -
20:30
-
เปลิสเตอร์
? รอ ? Borec Veles
- - - -
20:30
-
เบรกัลนิก้า สติป
? รอ ? โปเบด้า
- - - -
20:30
-
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
? รอ ? FK Korzo Prilep
- - - -
20:30
-
FK Kozuv
? รอ ? เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
- - - -
20:30
-
ราบ็อตนิคกี้
? รอ ? เอฟเค สเกนดิจา 79
- - - -
20:30
-
เรโนวา
? รอ ? FC Struga Trim Lum
- - - -
20:30
-
Olimpus Skopje Balashikha
? รอ ? เอฟเคกอร์โน ลิไซค์
- - - -
20:30
-
ซิเล็กส์
? รอ ? Academy Pandev
- - - -
19:00
-
เอ็นเค เซลิก
? รอ ? อรารัต เยเรวาน
- - - -
18:00
-
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
? รอ ? พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
- - - -
20:30
-
เอฟเค ปาลังกา
? รอ ? เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ซี
- - - -
21:45
-
FC Elva
? รอ ? Maardu FC Starbunker
- - - -
21:45
-
Rakvere FC Flora
? รอ ? ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
- - - -
22:00
-
FC Kuressaare
? รอ ? เจเค ทาลินน่า คาเลฟ
- - - -
00:00
-
ตาร์ตู เอฟซี ซานโตส
? รอ ? JK Welco Elekter
- - - -
22:59
-
นอมเม่ เจเค คาลยู 2
? รอ ? Kohtla-Jarve JK Jarve
- - - -
22:59
-
FC Joker Raasiku
? รอ ? Viimsi MRJK
- - - -
17:00
-
ปตท.เอฟซี ระยอง
? รอ ? ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
- - - -
17:00
-
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี
? รอ ? โปลิศ เทโร เอฟซี
- - - -
17:00
-
ชลบุรี เอฟซี
? รอ ? บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
- - - -
17:00
-
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
? รอ ? การท่าเรือ เอฟซี
- - - -
17:00
-
หนองบัวลําภู
? รอ ? อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
- - - -
17:00
-
ระยอง เอฟซี
? รอ ? เชียงราย ยูไนเต็ด
- - - -
17:00
-
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
? รอ ? แบงค็อก ยูไนเต็ด
- - - -
17:00
-
สุโขทัย เอฟซี
? รอ ? พัทยา ยูไนเต็ด
- - - -
15:00
-
PSGC Ciamis
? รอ ? Persijap Jepara
- - - -
16:00
-
Persibas Banyumas
? รอ ? Persip Pekalongan
- - - -
16:00
-
Persibangga Purbalingga
? รอ ? Persibat Batang
- - - -
00:30
-
Kitzbuhel
? รอ ? Worgl Obi SV
- - - -
18:00
-
Posta Rangers
? รอ ? Muhoroni Youth
- - - -
18:00
-
AFC Leopards
? รอ ? โซนี่ ซูการ์
- - - -
19:00
-
Weston Shitima
? รอ ? Kakamega
- - - -
19:00
-
Nzoia United
? รอ ? Bandari
- - - -
19:00
-
Kariobangi Sharks
? รอ ? Mathare United
- - - -
20:00
-
เดคคาร์ด เหลียน
? รอ ? Nakumatt
- - - -
20:15
-
Tusker
? รอ ? Kericho
- - - -
20:15
-
Ulinzi Stars Nakuru
? รอ ? โซฟาพาก้าเอฟซี
- - - -
21:30
-
Stade Renard de Melong
? รอ ? UMS de Loum
- - - -
21:30
-
Aigle Royal Menoua
? รอ ? APEJES Academy
- - - -
21:00
-
รวันดา ออย
? รอ ? Petro Atletico de Luanda
- - - -
16:15
-
Calcutta Customs
? รอ ? Patha Chakra
- - - -
18:30
-
Mohammedan SC(IND)
? รอ ? Bengal Nagpur Railway FC
- - - -
21:30
-
Vllaznia Pozheran
? รอ ? KF Trepca 89
- - - -
21:30
-
KF Drenica Skenderaj
? รอ ? Prishtina
- - - -
21:30
-
KF Liria
? รอ ? De Rita Goni Lane
- - - -
21:30
-
KF beisa
? รอ ? KF Flamurtari Pristina(KOS)
- - - -
Germany Regionalliga
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
03:00
-
Puerto San Martin Futbol
? รอ ? Rivadavia Venado Tuerto
- - - -
12:30
-
FuJen University FC
? รอ ? Ming Chuan University
- - - -
14:30
-
Royal Blues FC
? รอ ? Tatung FC
- - - -
เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
17:00
-
ยูดี เลบานเต้ บี
? รอ ? ยูดี ปาเทอนา
- - - -
22:00
-
Atletico Union Guimar
? รอ ? Llanos Aridane
- - - -
22:15
-
คลับ มาริโน่
? รอ ? ซีดี เมซาเครโต
- - - -
22:30
-
Tenisca
? รอ ? ยูดี ไอบาร์รา
- - - -
22:59
-
บียา ซานตา บริเคดา
? รอ ? Las Palmas C
- - - -
22:59
-
ซานแอนดรู
? รอ ? เอฟซี แอสโก
- - - -
22:59
-
ซีเอฟ บอรีอัล
? รอ ? Recambios Colon CD
- - - -
22:59
-
ทอเร ลาเวนเต
? รอ ? ซีดี บูนอล
- - - -
22:59
-
ลันซาโรเต้
? รอ ? ลา กัวดรา
- - - -
22:59
-
ซีดี อีเอล โคติลโล่
? รอ ? Panaderia Pulido
- - - -
23:15
-
โนเวลดา ซีเอฟ
? รอ ? CF La Nucia
- - - -
00:00
-
ซีดี เอล ปาโล
? รอ ? Loja CD
- - - -
00:00
-
Juventud Torremolinos CF
? รอ ? Villacarrillo CF
- - - -
00:00
-
ซีเอฟกาวา
? รอ ? ฮอสปิตาเลย์
- - - -
00:00
-
อัลเมเรีย 2
? รอ ? Huetor Tajar
- - - -
00:30
-
พาลาโมส
? รอ ? ปอร์บลา เด มาฟูเมท ซีเอฟ
- - - -
00:45
-
UD Rayo Ibense
? รอ ? บียารีลซี
- - - -
01:00
-
Atletico Mancha real
? รอ ? มาร์ตอส คลับ
- - - -
01:00
-
CD Huetor Vega
? รอ ? Guadix CF
- - - -
01:00
-
ตอร์เรสดอนฮิเมโน
? รอ ? โมทริล
- - - -
01:00
-
Atarfe Industrial CF
? รอ ? เวเลส ซีเอฟ
- - - -
01:00
-
เอฟซี วิลาแฟรงการ์
? รอ ? ซานฟาริแวงก์ เอฟซี
- - - -
01:15
-
ซีดี โอลิมปิก ซาติวา
? รอ ? โอริฮูร่า
- - - -
01:15
-
Paiporta CF
? รอ ? Elche CF Ilicitano
- - - -
01:30
-
ซีอี ยูโรปา
? รอ ? เออี แพรท
- - - -
01:30
-
ซาดันโยลา เดล แวลส์
? รอ ? ยูอี ฟิกูเรส
- - - -
01:30
-
UA Horta
? รอ ? อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
- - - -
01:30
-
เอลเดนเซ่
? รอ ? เครวิเลนตี
- - - -
01:30
-
Silla CF
? รอ ? UD ออร์ซิร่า
- - - -
01:45
-
อันเทคัวร่า CF
? รอ ? เรอัล เจน ซีเอฟ
- - - -
01:45
-
คาสเตลล่อน
? รอ ? ซีดีอัลมาร์โซรา
- - - -
02:00
-
UE Vilassar de Mar
? รอ ? FC Santboia
- - - -
03:00
-
ยูดี ลาส โซปาส
? รอ ? ซีดี เวรา
- - - -
03:00
-
เอสเทรลล่าซีเอฟ
? รอ ? ยูดี ซานเฟอร์นันโด
- - - -
03:00
-
ซีดีซานตา อูซูลา
? รอ ? CD Buzanada
- - - -
Germany Youth U19 League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
01:00
-
Operarios Mafra SC
? รอ ? บาร์ราเอฟซี
- - - -
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
00:30
-
สเปลดอร์ฟ
? รอ ? Schwarz-Weiss Essen
- - - -
00:30
-
วีเอฟบี ฮิลเดน
? รอ ? FC Monheim
- - - -
00:30
-
VFB Homberg
? รอ ? Cronenberger SC
- - - -
00:30
-
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
? รอ ? Bocholt FC
- - - -
00:30
-
SF Baumberg
? รอ ? เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
- - - -
00:30
-
SpVg Schonnebeck
? รอ ? จาห์น เฮียร์เฟลด์
- - - -
00:30
-
SC Dusseldorf West
? รอ ? VfR Krefeld-Fischeln
- - - -
01:00
-
เรติงเกน เอสวี
? รอ ? SV Straelen
- - - -
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
15:30
-
Brunei U18
? รอ ? อินโดนีเซีย ยู18
- - - -
18:30
-
Myanmar U18
? รอ ? Vietnam U18
- - - -
โปแลนด์ ลิกา 2
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
20:10
-
อัล โอลูบัช
? รอ ? อัล วัตตานี่
- - - -
22:30
-
Al-Nahdha
? รอ ? อัล ดาฮัม
- - - -
22:40
-
อัล-โชอาลาห์
? รอ ? อัล-โนจูม
- - - -
22:45
-
Al Qaisoma
? รอ ? อัล ฮาเซม
- - - -
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
07:00
-
ซีเอฟ แอตแลนเต้
? รอ ? พูอีบลา
- - - -
09:00
-
ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ
? รอ ? ซานโตส ลากูน่า
- - - -
Egyptian Premier League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
06:00
-
อินดี้ อิเลฟเวิ่น
? รอ ? นอร์ท แคโรไลนา
- - - -
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
17:00
-
ลาว(ญ) ยู16
? รอ ? อิรัก(ญ) ยู16
- - - -
19:00
-
เกาหลีใต้ (ญ) ยู16
? รอ ? ไทย (ญ) ยู16
- - - -
Argentina group C Tebolidun League Manchester
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
18:00
-
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
? รอ ? นาโปลี(ยู 19)
- - - -
19:00
-
เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20)
? รอ ? เอฟซี สปาร์ตัก มอสโก (ยู 19)
- - - -
20:00
-
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
? รอ ? โมนาโก (ยู 19)
- - - -
20:00
-
เฟเยนูร์ด ยู 19
? รอ ? แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19)
- - - -
21:00
-
เอฟซี ปอร์โต้ (ยู 19)
? รอ ? เบซิคตัส เจเค (ยู 19)
- - - -
21:00
-
เรอัล มาดริด ยู 19
? รอ ? อโปเอล นิโคเซีย (ยู 19)
- - - -
21:00
-
ทอตนัมฮอตสเปอร์ (ยู 19)
? รอ ? โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
- - - -
22:59
-
ลิเวอร์พูล (ยู19)
? รอ ? เซบีย่า ยู19
- - - -
Germany Youth U17 League(N)
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
01:00
-
ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน)
? รอ ? เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน)
- - - -
01:00
-
เกรมิโอ้ (เยาวชน)
? รอ ? กอริติบ้า พีอาร์ (ยู 20)
- - - -
01:00
-
ครูไซโร่ (เยาวชน)
? รอ ? ชาเปโคเอนเซ่เอสซี (ยู 20)
- - - -
05:15
-
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20
? รอ ? เซาเปาโล(เยาวชน)
- - - -
Saudi Arabia Division 2
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
22:00
-
ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา
? รอ ? ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์
- - - -
22:00
-
RCOZ Oued Zem
? รอ ? คัวริบก้า
- - - -
22:00
-
ASS Association Sportive de Sale
? รอ ? จาบับ ริฟ โฮซีลม่า
- - - -
22:00
-
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
? รอ ? เอฟยูเอส ราบัท
- - - -
22:00
-
วีแดด คาซาบลานก้า
? รอ ? รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
- - - -
01:00
-
ดิฟาร์ เอล จาดิดา
? รอ ? อิตติฮัด เด แทงเจอร์
- - - -
Czech Republic U19 League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
23:30
-
อัล-โอลอมบี้
? รอ ? Al-Sharara
- - - -
23:30
-
Al Athad
? รอ ? J Verhoe Leigh
- - - -
Catalonia Cup
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
01:35
-
ซีเอ ซาน มิเกล
? รอ ? ซาน เทลโม
- - - -
06:05
-
ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
? รอ ? คลับ อัตเลตีโก อคาสซูโซ
- - - -
Morocco Division 2
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
00:30
-
เคป ทาวน์ซิตี้
? รอ ? ไกเซอร์ ชีฟ
- - - -
00:30
-
บิดเวสท์ วิทซ์
? รอ ? ลามอนวิลล์ โกลเดน แอร์โรว์
- - - -
England U23 1.Liga
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
04:00
-
Real Madriz FC
? รอ ? Walter Ferretti
- - - -
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
22:59
-
เอ็มพี มิคเคลลี่
? รอ ? Legirus Inter
- - - -
จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
22:59
-
ไบรน์
? รอ ? วีดาล
- - - -
Italy C Super Cup
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
20:30
-
เอ็กซ์เพรส เอฟซี
? รอ ? Kirinya Jinja SS
- - - -
20:30
-
URA
? รอ ? ยูกันดา
- - - -
Trinidad and Tobago Pro League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
23:30
-
อัล จาซีรา
? รอ ? อัล ไฟซาลี
- - - -
Hungary U19 A League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
07:30
-
คูคูต้า เดปอร์ติโว่
? รอ ? Universitario de Popayan
- - - -
Jamaica Premier League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
06:10
-
โอลิมเปีย อาซันซิออง
? รอ ? เจนเออะแร็ล ดิแอซ
- - - -
Croatia 2.Division
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
00:00
-
Landvetter IS
? รอ ? Alvsborg FF
- - - -
00:30
-
Marsta IK
? รอ ? วาสเทราส ไอเค
- - - -
ไทยลีกคัพ
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
06:00
-
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
? รอ ? ฮัวชิปาโต้
- - - -
มอนเตเนโกร คัพ
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
03:00
-
โมนาคัส เอสซี
? รอ ? Margarita FC
- - - -
03:00
-
อารากัว เอฟซี
? รอ ? เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
- - - -
03:00
-
ยูเรนา เอสซี
? รอ ? เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี
- - - -
03:00
-
เดปอร์ตีโบ ลาร่า
? รอ ? การาโบโบ เอฟซี
- - - -
04:00
-
ทรูจิลลานอส
? รอ ? ซูเลีย เอฟซี
- - - -
04:00
-
เซนโตร อิตาโล่
? รอ ? แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา
- - - -
06:00
-
คาราคาส เอฟซี
? รอ ? มิเนรอสเดอกัวยาน่า
- - - -
06:30
-
ซาโมรา ซีเอฟ
? รอ ? ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี
- - - -
Indian Super League
เวลา  LiveHome เจ้าบ้าน ผล ต่อรอง ผล ทีมเยือน Away 1 X 2
22:59
-
เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
? รอ ? อินติกัส เดปอร์เตส
- - - -
01:15
-
เดป.ซาน มาร์ติน
? รอ ? สปอร์ติ้งคริสตัล
- - - -
03:30
-
อลิอันซ่า แอตเลติโก
? รอ ? ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
- - - -
03:30
-
คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส
? รอ ? สปอร์ต โรซาริโอ
- - - -

ไฮไลท์ฟุตบอล

แอสตัน วิลล่า 2-1 ซันเดอร์แลนด์
แอสตัน วิลล่า 2-1 ซันเดอร์แลนด์
บาร์นสลีย์ 0-1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
บาร์นสลีย์ 0-1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด 1-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
เบรนท์ฟอร์ด 1-1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
บริสตอล ซิตี้ 1-2 เปรสตัน นอร์ท เอนด์
บริสตอล ซิตี้ 1-2 เปรสตัน นอร์ท เอนด์
ดาร์บี้ เคาน์ตี้ 2-0 ควีนส์ปาร์ก เรนเ...
ดาร์บี้ เคาน์ตี้ 2-0 ควีนส์ปาร์ก เรนเ...
มิลล์วอลล์ 0-0 ฮัลล์ ซิตี้
มิลล์วอลล์ 0-0 ฮัลล์ ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0 นอริช ซิตี้
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0 นอริช ซิตี้
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 4-5 ฟูแล่ม
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 4-5 ฟูแล่ม
โบลตัน 2-2 เรดดิ้ง
โบลตัน 2-2 เรดดิ้ง
สปาร์ตัก มอสโก 1-1 มาริบอร์
สปาร์ตัก มอสโก 1-1 มาริบอร์
เซบีย่า 3-3 ลิเวอร์พูล
เซบีย่า 3-3 ลิเวอร์พูล
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเ...
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0 เฟเยนูร์ด ร็อตเ...
นาโปลี 3-0 ชัคห์ตาร์ โดเน็ตส์ค
นาโปลี 3-0 ชัคห์ตาร์ โดเน็ตส์ค
โมนาโก 1-4 RB ไลป์ซิก
โมนาโก 1-4 RB ไลป์ซิก
อาโปเอล เอฟซี 0-6 เรอัล มาดริด
อาโปเอล เอฟซี 0-6 เรอัล มาดริด
ดอร์ทมุนด์ 1-2 สเปอร์ส
ดอร์ทมุนด์ 1-2 สเปอร์ส
เบซิคตัส 1-1 เอฟซี ปอร์โต้
เบซิคตัส 1-1 เอฟซี ปอร์โต้
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-2 สโต๊ค ซิตี้
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2-2 สโต๊ค ซิตี้
โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 21 พฤศจิกายน 2560
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
00:00
[TUR D1-3]เบซิคตัส
1
จบ
1 ปอร์โต้[POR D1-1]
0.96 เสมอ 0.92 2.51 3.30 2.51
00:00
[RUS PR-4]สปาร์ตัก มอสโก
1
จบ
1 มาริบอร์[SLO D1-1]
0.87 1.5 1.01 1.26 5.20 8.70
02:45
[ENG PR-1]แมนเชสเตอร์ ซิตี้
1
จบ
0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม[HOL D1-7]
0.88 2.5+3 1.00 1.06 10.00 17.50
02:45
[ITA D1-1]นาโปลี
3
จบ
0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก[UKR D1-1]
0.96 1 0.92 1.42 4.70 5.50
02:45
[FRA D1-2]โมนาโก
1
จบ
4 แอร์เบไลป์ซิก[GER D1-3]
0.90 ปป. 0.98 2.12 3.55 2.90
02:45
[CYP D1-6]อโปเอล นิโคเซีย
0
จบ
6 เรอัล มาดริด[SPA D1-3]
1.00 2+2.5 0.88 13.00 7.70 1.12
02:45
[GER D1-5]โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
1
จบ
2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์[ENG PR-4]
0.88 ปป. 1.00 2.11 3.65 2.84
02:45
[SPA D1-5]เซบีย่า
3
จบ
3 ลิเวอร์พูล[ENG PR-5]
0.82 เสมอ 1.06 2.36 3.40 2.61
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[5]แอสตัน วิลล่า
2
จบ
1 ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี[24]
1.03 0.5+1 0.85 1.79 3.50 3.95
02:45
[16]บาร์นสลีย์
0
จบ
1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้[3]
0.94 ปป. 0.94 2.89 3.30 2.20
02:45
[13]เบรนท์ฟอร์ด
1
จบ
1 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน[22]
0.78 1 1.11 1.44 4.45 5.50
02:45
[4]บริสตอล ซิตี้
1
จบ
2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์[14]
0.96 0.5 0.92 1.93 3.50 3.35
02:45
[8]ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
2
จบ
0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส[15]
1.08 0.5+1 0.80 1.84 3.45 3.75
02:45
[18]มิลล์วอลล์
0
จบ
0 ฮัลล์ ซิตี้[20]
0.92 ปป. 0.96 2.17 3.35 2.92
02:45
[11]น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
1
จบ
0 นอริช ซิตี้[12]
0.88 ปป. 1.00 2.40 3.50 2.50
02:45
[2]เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
4
จบ
5 ฟูแล่ม[17]
0.90 ปป. 0.98 2.13 3.45 2.90
03:00
[23]โบลตัน วอนเดอเรอส์
2
จบ
2 เร้ดดิ้ง[19]
0.85 ปป. 1.03 2.40 3.30 2.60
ลีกวัน อังกฤษ ลีกวัน อังกฤษ
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[12]แบล็คพูล
1
จบ
1 จิลลิ่งแฮม[20]
0.82 0.5 1.06 1.79 3.30 3.80
02:45
[3]แบรดฟอร์ด ซิตี้
1
จบ
2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด[4]
0.94 ปป. 0.94 2.21 3.10 2.92
02:45
[24]บิวรี่
1
จบ
0 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์[1]
0.92 ปป. 0.96 2.83 3.20 2.21
02:45
[5]ชาร์ลตัน แอธเลติก
2
จบ
1 โรชเดล[22]
0.86 0.5+1 1.02 1.83 3.35 3.60
02:45
[13]มิลตัน คียนส์ ดอนส์
1
จบ
1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด[14]
1.04 ปป. 0.84 2.21 3.35 2.73
02:45
[15]โอลด์แฮม แอธเลติก
0
จบ
0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน[19]
1.11 ปป. 0.78 2.30 3.30 2.61
02:45
[7]อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
2
จบ
4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส[6]
0.94 เสมอ 0.94 2.83 3.20 2.20
02:45
[11]ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
2
จบ
1 พอร์ทสมัธ[10]
0.81 ปป. 1.07 2.26 3.45 2.58
02:45
[23]พลีมัธ อาร์ไกล์
2
จบ
0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์[21]
1.13 ปป. 0.76 2.29 3.25 2.65
02:45
[18]วอลซอลล์
4
จบ
2 ฟลีตวู้ด ทาวน์[9]
0.99 ปป. 0.89 2.25 3.10 2.81
02:45
[2]วีแกน แอธเลติก
3
จบ
0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส[17]
0.84 0.5+1 1.04 1.57 3.65 4.75
คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[8]ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
1
จบ
0 โดเวอร์ แอทเลติก[1]
0.83 ปป. 1.05 2.07 3.45 3.05
02:45
[18]อีสต์ไลก์
2
จบ
2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด[13]
0.85 ปป. 1.03 2.09 3.45 3.05
02:45
[11]เกทส์เฮด
1
จบ
2 บาร์โรว์[20]
0.94 0.5+1 0.94 1.91 3.50 3.40
02:45
[14]ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
4
จบ
0 ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์[17]
0.77 ปป. 1.12 2.03 3.35 3.25
02:45
[19]เลย์ตัน โอเรียนท์
2
จบ
2 เชสเตอร์ เอฟซี[21]
1.08 0.5+1 0.80 1.84 3.50 3.65
02:45
[4]แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
2
จบ
2 ทรานเมียร์ โรเวอร์[15]
1.05 เสมอ 0.83 2.64 3.35 2.37
02:45
[6]เมดสโตน ยูไนเต็ด
0
จบ
4 บอร์แฮม วู๊ด[10]
0.85 ปป. 1.03 2.09 3.40 3.05
02:45
[3]ซัตตั้น ยูไนเต็ด
0
จบ
1 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด[24]
0.94 1 0.94 1.50 4.05 5.30
02:45
[9]วอคกิ้ง
1
จบ
0 เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด[12]
0.90 เสมอ 0.98 2.42 3.45 2.51
02:45
[2]เร็กซ์แฮม
1
จบ
0 โซลิฮัลล์ มอร์[23]
1.08 1 0.80 1.58 3.95 4.75
02:45
[7]บรอมลีย์
0
เลื่อน
0 อัลเดอร์ชอต ทาวน์[5]
1.03 เสมอ 0.85 2.59 3.45 2.36
02:45
[16]เอเอฟซี ไฟลด์
0
เลื่อน
0 กุยเซลีย์[22]
1.08 0.5+1 0.80 1.82 3.65 3.60
เซเรีย บี บราซิล เซเรีย บี บราซิล
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
05:00
[18]ซานตา ครูซ (พีอี)
5
จบ
2 ยูเวนตูเด้[8]
1.08 ปป. 0.80 2.36 3.15 2.79
อังกฤษ  ดิวิชั่น 2 อังกฤษ ดิวิชั่น 2
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[3]แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
1
จบ
0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส[6]
0.94 ปป. 0.94 2.19 3.40 2.87
02:45
[16]เชลแน่ม ทาวน์
0
จบ
0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด[14]
1.05 ปป. 0.83 2.25 3.40 2.75
02:45
[24]เชสเตอร์ฟิลด์
3
จบ
2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส[18]
0.94 ปป. 0.94 2.19 3.40 2.87
02:45
[12]โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1
จบ
0 ลินคอล์น ซิตี้[10]
0.90 เสมอ 0.98 2.44 3.40 2.52
02:45
[21]ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
3
จบ
1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้[4]
0.87 ปป. 1.01 2.82 3.45 2.20
02:45
[15]กริมสบี้ ทาวน์
3
จบ
2 สวินดอน ทาวน์[5]
0.98 เสมอ 0.90 2.55 3.30 2.46
02:45
[2]ลูตัน ทาวน์
3
จบ
0 คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด[11]
0.80 0.5+1 1.08 1.57 4.05 4.60
02:45
[20]มอร์แคมบ์
0
จบ
1 ครูว์ อเล็กซานดร้า[22]
1.05 ปป. 0.83 2.25 3.45 2.74
02:45
[9]นิวพอร์ต เคาน์ตี้
1
จบ
2 บาร์เน็ต[23]
1.08 0.5 0.80 2.05 3.35 3.15
02:45
[19]พอร์ทเวล
0
จบ
4 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์[8]
0.86 ปป. 1.02 2.85 3.35 2.23
02:45
[13]สตีฟเนจ
1
จบ
1 โคเวนทรี ซิตี้[7]
1.05 ปป. 0.83 3.10 3.35 2.08
02:45
[17]เยโอวิล ทาวน์
1
จบ
1 น็อตต์สเคาน์ตี้[1]
1.08 ปป. 0.80 3.10 3.45 2.05
England Conference North Division England Conference North Division
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[12]คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
4
จบ
0 นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด[22]
0.80 1.5 1.06 1.26 5.50 7.90
02:45
[16]เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
2
จบ
0 แทมเวิร์ธ[9]
0.86 เสมอ 1.00 2.36 3.50 2.55
บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[21]โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
0
จบ
0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้[20]
1.06 ปป. 0.80 2.24 3.75 2.58
02:45
[2]เบรนทรี ทาวน์
1
จบ
1 ทรูโร ซิตี้[3]
1.00 ปป. 0.86 1.97 3.70 3.10
02:45
[13]อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด
3
จบ
0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้[16]
0.96 ปป. 0.90 2.19 3.65 2.72
02:45
[4]ฮาแวนท์
1
จบ
1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้[6]
0.84 เสมอ 1.02 2.36 3.45 2.59
02:45
[1]ดาร์ทฟอร์ด
3
จบ
3 วีลด์สโตน เอฟซี[12]
1.01 1 0.85 1.56 4.15 4.60
ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
08:00
[5]โคลัมบัส ครูว์
?
? โตรอนโต้ เอฟซี[1]
0.94 ปป. 0.94 2.19 3.80 3.00
โปแลนด์ ลิกา 2 โปแลนด์ ลิกา 2
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
23:30
[11]ป๊อดเบสคิดเซีย
2
จบ
3 สตอล เมียเลช[9]
0.99 ปป. 0.85 2.19 3.25 2.82
พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[8]ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
0
จบ
4 ครูซาเดอร์[3]
1.02 1+1.5 0.80 6.10 4.95 1.36
02:45
[1]โคเลอไรน์
4
จบ
1 อาดส์เอฟซี[10]
0.75 2 1.07 1.13 7.10 13.00
Egyptian Premier League Egyptian Premier League
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
22:59
[14]เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
1
จบ
1 Tanta[10]
1.05 ปป. 0.77 2.31 2.95 2.87
Scottish Championship Scottish Championship
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:55
[4]ดันเฟิร์มลิน
1
จบ
1 กรีน็อค มอร์ตัน[6]
0.95 0.5 0.87 1.90 3.55 3.40
02:45
[7]อินเวอร์เนสส์
0
เลื่อน
0 เบรซิน ซิตี้[10]
0.77 1.5 1.05 1.31 4.80 7.70
Australia FFA Cup                                 Australia FFA Cup
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
15:40
[AUS D1-1]ซิดนีย์ เอฟซี
1
จบ
1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด[AUS D1-5]
0.90 0.5+1 0.98 1.70 3.70 4.15
โคปา ซูดาเมริกาน่า โคปา ซูดาเมริกาน่า
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
07:15
[PAR D1-1]ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
?
? อินดิเพนเดนเต้[ARG D1-7]
1.00 เสมอ 0.88 2.71 2.94 2.56
Scotland FA Cup Scotland FA Cup
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
02:45
[SCO CH-5]ควีน ออฟ เซาธ์
2
จบ
1 มอนโทรส[SCO L2-2]
0.80 1.5 0.96 1.25 5.20 9.10
Italy C Super Cup Italy C Super Cup
เวลา   เจ้าบ้าน ผล Live ผล ทีมเยือน Home Handicap Away 1 X 2
20:30
[ITA C1C-10]มาเตรา
3
จบ
2 เรจจิน่า[ITA C1C-12]
0.91 0.5 0.85 1.91 3.15 3.60
20:35
[ITA C1C-3]ทราปานี่
0
จบ
0 ซิราคูซ่า[ITA C1C-4]
0.96 0.5 0.80 1.96 3.30 3.25
20:30
[ITA C1C-18]ปากาเนเซ่
1
จบ
0 ยูเว่ สตาเบีย[ITA C1C-11]
0.80 ปป. 0.96 2.89 3.10 2.21
22:30
[ITA C1C-1]เลชเช่
2
จบ
1 Bisceglie 1913[ITA C1C-8]
0.85 1 0.91 1.46 3.90 5.50
02:30
[ITA C1B-2]ปาโดวา
5
จบ
0 ตริเอสติน่า[ITA C1B-12]
0.85 0.5+1 0.91 1.65 3.45 4.45

ภาพสาวสวย 18+

4 นักร้องลูกทุ่งค่าย อาร์สยาม เสียงก็ดี หุ่นก็แซ่บ
4 นักร้องลูกทุ่งค่าย อาร์สยาม เสียงก็ดี หุ่นก็แซ่บ
ขวัญใจหนุ่มๆ ยุค 90 บอลลูน พินทุ์สุดา เซ็กซี่อีกแล้ว
ขวัญใจหนุ่มๆ ยุค 90 บอลลูน พินทุ์สุดา เซ็กซี่อีกแล้ว
ขาว สวย เซ็กซี่ เฟมัส เฌอร์ลิน สาวน้อยที่มีข่าวกับ ขันเงิน ไทเทเนี่ยม
ขาว สวย เซ็กซี่ เฟมัส เฌอร์ลิน สาวน้อยที่มีข่าวกับ ขันเงิน ไทเทเนี่ยม
ส่อง ข้าว The Face 3 เซ็กซี่ทุกอณูในชุดบิกินี่ตัวจิ๋ว
ส่อง ข้าว The Face 3 เซ็กซี่ทุกอณูในชุดบิกินี่ตัวจิ๋ว
จำได้ไหม ? “สายเชีย” จน เครียด กินเหล้า จากลูกชาวนา ขอข้าววัด สู่นักธุรกิจอสังหา
จำได้ไหม ? “สายเชีย” จน เครียด กินเหล้า จากลูกชาวนา ขอข้าววัด สู่นักธุรกิจอสังหา
รู้จัก AIKA นางเอก AV ผิวสีแทน สวยด้วย เซ็กซี่ด้วย
รู้จัก AIKA นางเอก AV ผิวสีแทน สวยด้วย เซ็กซี่ด้วย
เปิดตัวดาราเอวีหน้าใหม่ เเห่งค่าย S1 Nene Yoshitaka สวยหวาน ไร้ที่ติ
เปิดตัวดาราเอวีหน้าใหม่ เเห่งค่าย S1 Nene Yoshitaka สวยหวาน ไร้ที่ติ
สยิวใจหนุ่มๆ เก๋ เลเดอเรอร์  จัดเต็มใส่ Versace ถ่ายหวิว
สยิวใจหนุ่มๆ เก๋ เลเดอเรอร์ จัดเต็มใส่ Versace ถ่ายหวิว
ซูมความเซ็กซี่ แพร พรรัมภา นางร้ายหุ่นแซ่บ
ซูมความเซ็กซี่ แพร พรรัมภา นางร้ายหุ่นแซ่บ
เอาใจหนุ่มๆ ยุค 90 ส่องความเซ็กซี่ บอลลูน พินทุ์สุดา 34 ยังแซ่บ
เอาใจหนุ่มๆ ยุค 90 ส่องความเซ็กซี่ บอลลูน พินทุ์สุดา 34 ยังแซ่บ
ส่อง กระต่าย แม็กซิม กับหลากหลายชุดบิกินี่สุดหวิว
ส่อง กระต่าย แม็กซิม กับหลากหลายชุดบิกินี่สุดหวิว
ขาว หล่อ โปรไฟล์ดี รู้จัก ไฮโซณัย ว่าที่หนุ่มรู้ใจ วุ้นเส้น วิริฒิพา
ขาว หล่อ โปรไฟล์ดี รู้จัก ไฮโซณัย ว่าที่หนุ่มรู้ใจ วุ้นเส้น วิริฒิพา
รู้จัก Marina Nagasawa เจ้าของฉายา 'โลลิถูกกฎหมาย'
รู้จัก Marina Nagasawa เจ้าของฉายา 'โลลิถูกกฎหมาย'
เซ็กซี่ต่อเนื่อง เชอรี่ สามโคก เสิร์ฟความหวิวเอาใจหนุ่มๆ
เซ็กซี่ต่อเนื่อง เชอรี่ สามโคก เสิร์ฟความหวิวเอาใจหนุ่มๆ
ขึ้นแท่นตลกเซ็กซี่อันดับ 1 “ชมพู่ ก่อนบ่าย” ทำทะเลมัลดีฟส์เดือด
ขึ้นแท่นตลกเซ็กซี่อันดับ 1 “ชมพู่ ก่อนบ่าย” ทำทะเลมัลดีฟส์เดือด
ส่องวันว่าง อึนซอล วง Bambino เกิร์ลกรุ๊ปสุดเอ็กซ์
ส่องวันว่าง อึนซอล วง Bambino เกิร์ลกรุ๊ปสุดเอ็กซ์
ส่องความเท่ หนุ่มเจ้าเสน่ห์ “วิทย์ ภูธฤทธิ์” อายุ 48 แต่หุ่นเฟิร์มมาก
ส่องความเท่ หนุ่มเจ้าเสน่ห์ “วิทย์ ภูธฤทธิ์” อายุ 48 แต่หุ่นเฟิร์มมาก
“ต่อ-ธนภพ” เปิดปากเล่าอดีต ชีวิตพังยับ ถึงขั้นไม่เอาพ่อแม่
“ต่อ-ธนภพ” เปิดปากเล่าอดีต ชีวิตพังยับ ถึงขั้นไม่เอาพ่อแม่
1 2 3 4 Next